บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

โมดูลไฟเบอร์ SFP

ความคิดเห็นของลูกค้า
คุณภาพของโมดูล SFP นั้นดีมาก ฉันหวังว่าธุรกิจของคุณจะดีขึ้น

—— จอห์น

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

โมดูลไฟเบอร์ SFP

(4)
ประเทศจีน โมดูล SFP ไฟเบอร์น้ำหนักเบา CWDM SFP Transceivers อุณหภูมิเคสที่ใช้งานได้กว้าง โรงงาน

โมดูล SFP ไฟเบอร์น้ำหนักเบา CWDM SFP Transceivers อุณหภูมิเคสที่ใช้งานได้กว้าง

โมดูล SFP ไฟเบอร์น้ำหนักเบา CWDM SFP Transceivers อุณหภูมิเคสที่ใช้งานได้กว้าง รายละเอียดสินค้า ผลิตภัณฑ์นี้เป็นโมดูลรับส่งสัญญาณแบบบูรณาการที่มีส่วนประกอบไมโครออปติกและวัสดุเซมิคอนดักเตอร์และสามารถดำเนินการแปล... Read More
2020-03-17 14:35:48
ประเทศจีน โมดูลไฟเบอร์ SFP แบบเสียบได้ร้อน, BIDI SFP Transceiver การใช้พลังงานต่ำ โรงงาน

โมดูลไฟเบอร์ SFP แบบเสียบได้ร้อน, BIDI SFP Transceiver การใช้พลังงานต่ำ

โมดูลไฟเบอร์ SFP แบบเสียบได้ร้อน, BIDI SFP Transceiver การใช้พลังงานต่ำ ลักษณะ ตัวรับส่งสัญญาณ SFP ส่วนใหญ่จะใช้เพื่อเชื่อมโยงอุปกรณ์ในการสื่อสารโทรคมนาคมและการสื่อสารข้อมูลเช่นสวิตช์และเราเตอร์ พวกเขาสนับสนุนแ... Read More
2020-03-17 14:35:48
ประเทศจีน อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ SFP โมดูลตัวเชื่อมต่อ LC คู่สำหรับระบบส่งสัญญาณแสง โรงงาน

อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ SFP โมดูลตัวเชื่อมต่อ LC คู่สำหรับระบบส่งสัญญาณแสง

อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ SFP โมดูลตัวเชื่อมต่อ LC คู่สำหรับระบบส่งสัญญาณแสง คุณสมบัติของสินค้า •รองรับ Daterate 155M ~ 4.25G •คอนเน็กเตอร์ LC คู่ •รอยเท้า SFP แบบเสียบได้ร้อน •ความยาวคลื่น: 850nm, 1310nm, 1490nm, ... Read More
2020-03-17 14:35:48
ประเทศจีน โมดูล SFP ไฟเบอร์อเนกประสงค์, ตัวรับส่งสัญญาณ CSFP ตะกั่วได้มาตรฐาน RoHS โรงงาน

โมดูล SFP ไฟเบอร์อเนกประสงค์, ตัวรับส่งสัญญาณ CSFP ตะกั่วได้มาตรฐาน RoHS

โมดูล SFP ไฟเบอร์อเนกประสงค์, ตัวรับส่งสัญญาณ CSFP ตะกั่วได้มาตรฐาน RoHS คุณสมบัติของสินค้า •หน่วยรับส่งสัญญาณที่มีอิสระ 1310/1490nm: 1310nm FP เครื่องส่งสัญญาณเลเซอร์ไดโอด * 2 และ 1490nm InGaAs PIN รับโฟโตไดโอ... Read More
2020-03-17 14:35:48
Page 1 of 1
SFG 100G

โลหะ 100G CFP2 ER4 40km การเชื่อมต่อการสื่อสาร MDIO การใช้พลังงานต่ำ

แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว 3.3V 100G QSFP28 SR4 100m ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอล

CPPI อุปกรณ์เชื่อมต่อไฟฟ้า 100G SFP, 100G CFP2 CFP2 Transceiver SR10 850nm 100m

เครือข่ายบริเวณกว้าง 100G SFP CFP4 LR4 10km รองรับอัตราบิตสูงสุด 112Gbps

40G QSFP +

น้ำหนักเบา 10km 40G QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณอินเตอร์เฟซระบบไฟฟ้า XLPPI Unretimed

3.3 โวลต์แรงดันไฟฟ้า 40 กรัม QSFP + PSM 2km, QSFP โมดูลแสง DFB เลเซอร์อาร์เรย์ภายใน

ร้อน Pluggable 40 กรัม QSFP + โมดูล 40Gb QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 850nm 100 เมตร 300 เมตร

อีเธอร์เน็ต 40G QSFP + PSM 10km, 40 Gigabit QSFP + การใช้พลังงานต่ำ

25Gbe SFP28

ตัวเชื่อมต่อ Simplex LC 25Gbe SFP28, 25G SFP + BIDI 1270 / 1330nm 10km

สร้างขึ้นใน Dual CDR 25G SFP28 ER Lite 1310nm 30km แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว 3.3V

น้ำหนักเบา 25Gbe SFP28, 25G SFP28 โมดูลตัวเชื่อมต่อ LC เพล็กซ์ 100 มม. 850nm

1310nm 10km 25Gbe SFP28 Transceiver Digital Diagnostic Monitor อินเตอร์เฟส

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ SFG 100G ผู้ผลิต. © 2020 cwmonitor.com. All Rights Reserved.