บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

AOC SFP

ความคิดเห็นของลูกค้า
คุณภาพของโมดูล SFP นั้นดีมาก ฉันหวังว่าธุรกิจของคุณจะดีขึ้น

—— จอห์น

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

AOC SFP

(4)
ประเทศจีน SFP AOC แบบสองทิศทาง 100G, 100G QSFP28 Transceiver รองรับอัตราบิต 103.1Gbps โรงงาน

SFP AOC แบบสองทิศทาง 100G, 100G QSFP28 Transceiver รองรับอัตราบิต 103.1Gbps

SFP AOC แบบสองทิศทาง 100G, 100G QSFP28 Transceiver รองรับอัตราบิต 103.1Gbps คุณสมบัติของสินค้า •รองรับอัตราบิต 103.1Gbps •เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE 802.3bm 100GBASE-SR4 และ CAUI-4 •การทำงานแบบสองทิศทาง: 4 x Tx และ ... Read More
2020-03-17 14:35:46
ประเทศจีน 40G Ethernet AOC SFP, QSFP + AOC แรงดัน 3.3V ใช้พลังงานต่ำ โรงงาน

40G Ethernet AOC SFP, QSFP + AOC แรงดัน 3.3V ใช้พลังงานต่ำ

40G Ethernet AOC SFP, QSFP + AOC แรงดัน 3.3V ใช้พลังงานต่ำ คุณสมบัติ •สายออปติคอลฟูลดูเพล็กซ์ที่ใช้งานสี่ช่อง •อัตราการส่งข้อมูลสูงถึง 11.3Gbit / s ต่อช่องสัญญาณ •เทคโนโลยีอาร์เรย์ VCSEL ที่เชื่อถือได้โดยใช้มัล... Read More
2020-03-17 14:35:46
ประเทศจีน โมดูล AOC SFP ขนาดกะทัดรัด 0 ถึง 70 C องศาช่วงอุณหภูมิการทำงานของเคส โรงงาน

โมดูล AOC SFP ขนาดกะทัดรัด 0 ถึง 70 C องศาช่วงอุณหภูมิการทำงานของเคส

โมดูล AOC SFP ขนาดกะทัดรัด 0 ถึง 70 C องศาช่วงอุณหภูมิการทำงานของเคส คุณสมบัติ จุดสิ้นสุดของ QSFP + AOC: •เป็นไปตามข้อกำหนด 40GBASE-SR4 และ XLPPI ต่อ IEEE 802.3ba-2010 และรองรับแอปพลิเคชัน 40G-IB-QDR / 20G-IB... Read More
2020-03-17 14:35:46
ประเทศจีน AOC SFP + แบบถอดได้ได้เร็ว, 10Gbe SFP + ตัวรับส่งสัญญาณประสิทธิภาพ EMI ที่ดี โรงงาน

AOC SFP + แบบถอดได้ได้เร็ว, 10Gbe SFP + ตัวรับส่งสัญญาณประสิทธิภาพ EMI ที่ดี

AOC SFP + แบบถอดได้ได้เร็ว, 10Gbe SFP + ตัวรับส่งสัญญาณประสิทธิภาพ EMI ที่ดี คุณสมบัติ ใช้พลังงานต่ำ ﹤0.35W ต่อปลาย อินเตอร์เฟซไฟฟ้าสอดคล้องกับ SFF-8431 สูงถึง 300m บน OM3 MMF เครื่องส่ง VCSEL ขนาด 850nm, ตัวรั... Read More
2020-03-17 14:35:46
Page 1 of 1
SFG 100G

โลหะ 100G CFP2 ER4 40km การเชื่อมต่อการสื่อสาร MDIO การใช้พลังงานต่ำ

แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว 3.3V 100G QSFP28 SR4 100m ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอล

CPPI อุปกรณ์เชื่อมต่อไฟฟ้า 100G SFP, 100G CFP2 CFP2 Transceiver SR10 850nm 100m

เครือข่ายบริเวณกว้าง 100G SFP CFP4 LR4 10km รองรับอัตราบิตสูงสุด 112Gbps

40G QSFP +

น้ำหนักเบา 10km 40G QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณอินเตอร์เฟซระบบไฟฟ้า XLPPI Unretimed

3.3 โวลต์แรงดันไฟฟ้า 40 กรัม QSFP + PSM 2km, QSFP โมดูลแสง DFB เลเซอร์อาร์เรย์ภายใน

ร้อน Pluggable 40 กรัม QSFP + โมดูล 40Gb QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 850nm 100 เมตร 300 เมตร

อีเธอร์เน็ต 40G QSFP + PSM 10km, 40 Gigabit QSFP + การใช้พลังงานต่ำ

25Gbe SFP28

ตัวเชื่อมต่อ Simplex LC 25Gbe SFP28, 25G SFP + BIDI 1270 / 1330nm 10km

สร้างขึ้นใน Dual CDR 25G SFP28 ER Lite 1310nm 30km แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว 3.3V

น้ำหนักเบา 25Gbe SFP28, 25G SFP28 โมดูลตัวเชื่อมต่อ LC เพล็กซ์ 100 มม. 850nm

1310nm 10km 25Gbe SFP28 Transceiver Digital Diagnostic Monitor อินเตอร์เฟส

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ SFG 100G ผู้ผลิต. © 2020 cwmonitor.com. All Rights Reserved.