บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

SFG 100G

ความคิดเห็นของลูกค้า
คุณภาพของโมดูล SFP นั้นดีมาก ฉันหวังว่าธุรกิจของคุณจะดีขึ้น

—— จอห์น

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

SFG 100G

(10)
ประเทศจีน CPPI อุปกรณ์เชื่อมต่อไฟฟ้า 100G SFP, 100G CFP2 CFP2 Transceiver SR10 850nm 100m โรงงาน

CPPI อุปกรณ์เชื่อมต่อไฟฟ้า 100G SFP, 100G CFP2 CFP2 Transceiver SR10 850nm 100m

CPPI อุปกรณ์เชื่อมต่อไฟฟ้า 100G SFP, 100G CFP2 CFP2 Transceiver SR10 850nm 100m ลักษณะ ตัวรับส่งสัญญาณ SFP ของเราทั้งหมดได้รับการทดสอบภายใน บริษัท ก่อนการจัดส่งเพื่อประกันว่าพวกเขาจะมาถึงในสภาพร่างกายและการทำงา... Read More
2020-03-17 14:35:45
ประเทศจีน แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว 3.3V 100G QSFP28 SR4 100m ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอล โรงงาน

แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว 3.3V 100G QSFP28 SR4 100m ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอล

แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว 3.3V 100G QSFP28 SR4 100m ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอล รายละเอียดสินค้า ผลิตภัณฑ์นี้เป็นโมดูลรับส่งสัญญาณแบบบูรณาการที่มีส่วนประกอบไมโครออปติกและวัสดุเซมิคอนดักเตอร์และสามารถดำเนินการแปลงแสง... Read More
2020-03-17 14:35:45
ประเทศจีน ตัวเชื่อมต่อ LC เพล็กซ์ 100G SFP แบบพกพา ZR10 80km 100G CFP Transceiver โรงงาน

ตัวเชื่อมต่อ LC เพล็กซ์ 100G SFP แบบพกพา ZR10 80km 100G CFP Transceiver

ตัวเชื่อมต่อ LC เพล็กซ์ 100G SFP แบบพกพา ZR10 80km 100G CFP Transceiver ลักษณะ เครื่องรับส่งสัญญาณ SFP ของเราเป็นโมดูลรับส่งสัญญาณแสง CISCO Compatible โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ SFP ตระกูลที่รองรับของเรารวมถึง SFP ... Read More
2020-03-17 14:35:45
ประเทศจีน การกระจายพลังงานต่ำ 100G QSFP28 CWDM4 Duplex LC Receptacle Optical Interface โรงงาน

การกระจายพลังงานต่ำ 100G QSFP28 CWDM4 Duplex LC Receptacle Optical Interface

การกระจายพลังงานต่ำ 100G QSFP28 CWDM4 Duplex LC Receptacle Optical Interface ลักษณะ ผลิตภัณฑ์เหล่านี้สามารถใช้งานร่วมกันได้ในอุปกรณ์ของ CISCO เราคือผู้จำหน่าย SFP Transceiver ที่เชื่อถือได้ของคุณ เราผลิตและจัดเ... Read More
2020-03-17 14:35:45
ประเทศจีน Hot Pluggable 100G SFP, 100G CFP4 LR4 รับ 10km สำหรับเครือข่ายท้องถิ่น โรงงาน

Hot Pluggable 100G SFP, 100G CFP4 LR4 รับ 10km สำหรับเครือข่ายท้องถิ่น

Hot Pluggable 100G SFP, 100G CFP4 LR4 รับ 10km สำหรับเครือข่ายท้องถิ่น ความได้เปรียบ 1. คุณภาพดีเยี่ยม 2. ค่าใช้จ่ายที่ต่ำกว่าคนอื่น ๆ ในตลาด (เราใช้ mod การจัดการของเราเองเพื่อควบคุมต้นทุนได้ดี) 3. เข้ากันได้เ... Read More
2020-03-17 14:35:45
ประเทศจีน น้ำหนักเบา 100G QSFP28 LR4 10km 4x25G อินเตอร์เฟซไฟฟ้าอนุกรม โรงงาน

น้ำหนักเบา 100G QSFP28 LR4 10km 4x25G อินเตอร์เฟซไฟฟ้าอนุกรม

น้ำหนักเบา 100G QSFP28 LR4 10km 4x25G อินเตอร์เฟซไฟฟ้าอนุกรม คุณสมบัติของสินค้า ช่องต่อออพติคอลรองรับแสงแบบสองทาง LC แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว + 3.3V ฟอร์มแฟคเตอร์ QSFP28 MSA แบบเสียบได้อย่างง่ายดาย อินเตอร์เฟสอนุกรมไฟ... Read More
2020-03-17 14:35:45
ประเทศจีน เครือข่ายบริเวณกว้าง 100G SFP CFP4 LR4 10km รองรับอัตราบิตสูงสุด 112Gbps โรงงาน

เครือข่ายบริเวณกว้าง 100G SFP CFP4 LR4 10km รองรับอัตราบิตสูงสุด 112Gbps

เครือข่ายบริเวณกว้าง 100G SFP CFP4 LR4 10km รองรับอัตราบิตสูงสุด 112Gbps ลักษณะ SFP เต็มรูปแบบเป็นรูปแบบปัจจัยขนาดเล็กที่เสียบได้ พวกเขายังเรียกว่า mini GBIC เนื่องจากความคล้ายคลึงกันในการทำงานกับตัวรับส่งสัญญา... Read More
2020-03-17 14:35:45
ประเทศจีน ขนาดเล็ก 100G QSFP28 ตัวรับส่งสัญญาณอุณหภูมิช่วงการทำงานที่กว้าง โรงงาน

ขนาดเล็ก 100G QSFP28 ตัวรับส่งสัญญาณอุณหภูมิช่วงการทำงานที่กว้าง

ขนาดเล็ก 100G QSFP28 ตัวรับส่งสัญญาณอุณหภูมิช่วงการทำงานที่กว้าง การประยุกต์ใช้งาน • 100GBASE-LR4 •การเชื่อมต่อระหว่าง Infiniband QDR และ DDR •การเชื่อมต่อดาต้าคอม 100G คุณสมบัติของสินค้า •อินเตอร์เฟซออปติคอลช่... Read More
2020-03-17 14:35:45
ประเทศจีน โมดูล SFP ขนาดกะทัดรัด 100G CFP2 LR4 ER4 4 อินเตอร์เฟซอนุกรมไฟฟ้าแบบขนาน โรงงาน

โมดูล SFP ขนาดกะทัดรัด 100G CFP2 LR4 ER4 4 อินเตอร์เฟซอนุกรมไฟฟ้าแบบขนาน

โมดูล SFP ขนาดกะทัดรัด 100G CFP2 LR4 ER4 4 อินเตอร์เฟซอนุกรมไฟฟ้าแบบขนาน การประยุกต์ใช้งาน •เครือข่ายท้องถิ่น (LAN) •เครือข่ายบริเวณกว้าง (WAN) •เปลี่ยนเป็นอินเทอร์เฟซเราเตอร์ • ITU-T OTU4 OTL4.4 คุณสมบัติของสิ... Read More
2020-03-17 14:35:45
ประเทศจีน โลหะ 100G CFP2 ER4 40km การเชื่อมต่อการสื่อสาร MDIO การใช้พลังงานต่ำ โรงงาน

โลหะ 100G CFP2 ER4 40km การเชื่อมต่อการสื่อสาร MDIO การใช้พลังงานต่ำ

โลหะ 100G CFP2 ER4 อินเตอร์เฟซการสื่อสาร MDIO 40km การใช้พลังงานต่ำ ข้อมูลการสั่งซื้อ ส่วนจำนวน ลักษณะ OLCFXXTXL-CD40 CFP2 100G ER4 40Km 0 ~ 70 ℃ คุณสมบัติของสินค้า •รองรับอัตราบิตสูงสุด 112Gbps •คอนเน็กเตอร์ ... Read More
2020-03-17 14:35:45
Page 1 of 1
SFG 100G

โลหะ 100G CFP2 ER4 40km การเชื่อมต่อการสื่อสาร MDIO การใช้พลังงานต่ำ

แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว 3.3V 100G QSFP28 SR4 100m ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอล

CPPI อุปกรณ์เชื่อมต่อไฟฟ้า 100G SFP, 100G CFP2 CFP2 Transceiver SR10 850nm 100m

เครือข่ายบริเวณกว้าง 100G SFP CFP4 LR4 10km รองรับอัตราบิตสูงสุด 112Gbps

40G QSFP +

น้ำหนักเบา 10km 40G QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณอินเตอร์เฟซระบบไฟฟ้า XLPPI Unretimed

3.3 โวลต์แรงดันไฟฟ้า 40 กรัม QSFP + PSM 2km, QSFP โมดูลแสง DFB เลเซอร์อาร์เรย์ภายใน

ร้อน Pluggable 40 กรัม QSFP + โมดูล 40Gb QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 850nm 100 เมตร 300 เมตร

อีเธอร์เน็ต 40G QSFP + PSM 10km, 40 Gigabit QSFP + การใช้พลังงานต่ำ

25Gbe SFP28

ตัวเชื่อมต่อ Simplex LC 25Gbe SFP28, 25G SFP + BIDI 1270 / 1330nm 10km

สร้างขึ้นใน Dual CDR 25G SFP28 ER Lite 1310nm 30km แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว 3.3V

น้ำหนักเบา 25Gbe SFP28, 25G SFP28 โมดูลตัวเชื่อมต่อ LC เพล็กซ์ 100 มม. 850nm

1310nm 10km 25Gbe SFP28 Transceiver Digital Diagnostic Monitor อินเตอร์เฟส

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ SFG 100G ผู้ผลิต. Copyright © 2020 cwmonitor.com. All Rights Reserved. Developed by ECER