บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูลไฟเบอร์ SFP

โมดูลไฟเบอร์ SFP แบบเสียบได้ร้อน, BIDI SFP Transceiver การใช้พลังงานต่ำ

คุณภาพของโมดูล SFP นั้นดีมาก ฉันหวังว่าธุรกิจของคุณจะดีขึ้น

—— จอห์น

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

โมดูลไฟเบอร์ SFP แบบเสียบได้ร้อน, BIDI SFP Transceiver การใช้พลังงานต่ำ

ประเทศจีน โมดูลไฟเบอร์ SFP แบบเสียบได้ร้อน, BIDI SFP Transceiver การใช้พลังงานต่ำ ผู้ผลิต
โมดูลไฟเบอร์ SFP แบบเสียบได้ร้อน, BIDI SFP Transceiver การใช้พลังงานต่ำ ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  โมดูลไฟเบอร์ SFP แบบเสียบได้ร้อน, BIDI SFP Transceiver การใช้พลังงานต่ำ

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: OLKOPTO
ได้รับการรับรอง: CE / ISO / RoHS
หมายเลขรุ่น: ODM OEM

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: 10 ชิ้น / ถาดพลาสติก, 1 ชิ้น / กล่องขายปลีก
เวลาการส่งมอบ: ภายใน 1-3 วันทำการหลังจากยืนยัน PO
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram
สามารถในการผลิต: 10000pcs เดือน
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ลักษณะการทำงาน: การใช้พลังงานต่ำ ชื่อสินค้า: BIDI SFP Transceiver
แหล่งจ่ายไฟ: 3.3V ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LC สองหน้า
ใบสมัคร: อีเธอร์เน็ต ได้รับการรับรอง: ISO9001,RoHS,CE

โมดูลไฟเบอร์ SFP แบบเสียบได้ร้อน, BIDI SFP Transceiver การใช้พลังงานต่ำ

ลักษณะ

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP ส่วนใหญ่จะใช้เพื่อเชื่อมโยงอุปกรณ์ในการสื่อสารโทรคมนาคมและการสื่อสารข้อมูลเช่นสวิตช์และเราเตอร์ พวกเขาสนับสนุนแอพพลิเคชั่นเช่น Fiber-to-the-desktop (FTTD), เครือข่าย SONET / SDH, Gigabit Ethernet และการเชื่อมโยงคอมพิวเตอร์ความเร็วสูง

พารามิเตอร์

ส่วนจำนวน อัตราข้อมูล (Mbps)

ความยาวคลื่น (นาโนเมตร)

ระยะทาง

แหล่ง

ประเภทตัวเชื่อมต่อ
LC / PC, เซาท์แคโรไลนา / PC

OLSB3501L-CD20

155 TX1310 / RX1550 20km FP / PIN ไม่จำเป็น
OLSB5301L-CD20 155 TX1550 / RX1310 20km FP / PIN ไม่จำเป็น

OLSB3501L-CD40

155 TX1310 / RX1550 40km FP / PIN ไม่จำเป็น
OLSB5301L-CD40 155 TX1550 / RX1310 40km DFB / PIN ไม่จำเป็น

OLSB3501L-CD80

155 TX1310 / RX1550 80km DFB / PIN ไม่จำเป็น
OLSB5301L-CD80 155 TX1550 / RX1310 80km DFB / PIN ไม่จำเป็น

OLSB3512L-CD03

1250 TX1310 / RX1550 3 กิโลเมตร FP / PIN ไม่จำเป็น
OLSB5312L-CD03 1250 TX1550 / RX1310 3 กิโลเมตร FP / PIN ไม่จำเป็น

OLSB3512L-CD20

1250 TX1310 / RX1550 20km FP / PIN ไม่จำเป็น
OLSB5312L-CD20 1250 TX1550 / RX1310 20km DFB / PIN ไม่จำเป็น

OLSB3512L-CD40

1250 TX1310 / RX1550 40km DFB / PIN ไม่จำเป็น
OLSB5312L-CD40 1250 TX1550 / RX1310 40km DFB / PIN ไม่จำเป็น

OLSB3412L-CD10

1250 TX1310 / RX1490 10km DFB / PIN ไม่จำเป็น
OLSB4312L-CD10 1250 TX1490 / RX1310 10km DFB / PIN ไม่จำเป็น

OLSB3412L-CD20

1250 TX1310 / RX1490 20km FP / PIN ไม่จำเป็น

OLSB4312L-CD20

1250 TX1490 / RX1310 20km DFB / PIN ไม่จำเป็น

OLSB3412L-CD40

1250 TX1310 / RX1490 40km DFB / PIN ไม่จำเป็น
OLSB4312L-CD40 1250 TX1490 / RX1310 40km DFB / PIN ไม่จำเป็น

OLSB4512L-CD80

1250 TX1490 / RX1550 80km DFB / PIN ไม่จำเป็น
OLSB5412L-CD80 1250 TX1550 / RX1490 80km DFB / PIN ไม่จำเป็น

OLSB4512L-CD80

1250 TX1490 / RX1550 100km DFB / PIN ไม่จำเป็น

OLSB5412L-CD80

1250 TX1550 / RX1490 100km DFB / PIN ไม่จำเป็น

OLSB4512L-CDH3

1250 TX1490 / RX1550 120km DFB / PIN ไม่จำเป็น

OLSB5412L-CDH3

1250 TX1550 / RX1490 120km DFB / PIN ไม่จำเป็น

OLSB3525L-CD20

2500 TX1310 / RX1550 20km DFB / PIN ไม่จำเป็น
OLSB5325L-CD20 2500 TX1550 / RX1310 20km DFB / PIN ไม่จำเป็น

OLSB3525L-CD40

2500 TX1310 / RX1550 40km DFB / PIN ไม่จำเป็น
OLSB5325L-CD40 2500 TX1550 / RX1310 40km DFB / PIN ไม่จำเป็น

OLSB4525L-CD80

2500 TX1490 / RX1550 80km DFB / PIN ไม่จำเป็น

OLSB5425L-CD80

2500 TX1550 / RX1490 80km DFB / PIN ไม่จำเป็น

เกี่ยวกับเรา

เซินเจิ้น OlinkPhotonics Inc. , Ltd ก่อตั้งขึ้นในปี 2011 เป็นผู้ผลิตมืออาชีพของตัวรับส่งสัญญาณแสง เราทุ่มเทในการออกแบบพัฒนาผลิตและจำหน่ายอุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสงเพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าในด้านการสื่อสารด้วยแสง Olink สามารถนำเสนออุปกรณ์ออพติคอลหลากหลายตั้งแต่ 155Mbps ~ 100Gbps รวมถึง CFP2, QSFP +, SFP +, SFP, PON และ CWDM โซลูชั่น DWDM เพื่อรองรับโปรโตคอลต่างๆและตอบสนองความต้องการที่แตกต่างกันใน Fibre Channel, Ethernet, SONET / SDH, FTTx, Data Center เป็นต้นและคุณภาพของผลิตภัณฑ์ทั้งหมดได้รับการสนับสนุนจากความสามารถด้าน R&D ที่แข็งแกร่งของเราขั้นตอนการควบคุมคุณภาพที่เข้มงวด ประสบการณ์. โมดูลของเราส่งออกไปยังตลาดในประเทศจีน, เอเชีย, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, ยุโรปและตลาดอเมริกา ฯลฯ

ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

1. คุณภาพดีเยี่ยม

2. ค่าใช้จ่ายที่ต่ำกว่าคนอื่น ๆ ในตลาด (เราใช้ mod การจัดการของเราเองเพื่อควบคุมต้นทุนได้ดี)

3. เข้ากันได้เต็ม 100% ผ่านการทดสอบ

4. สนับสนุน OEM / ODM (กระบวนการชัดเจนมากขึ้นกับคุณ)

5. หุ้นใหญ่จัดส่งที่รวดเร็ว (การผลิตที่รวดเร็วพร้อมร่วมมือตัวแทนจัดส่งสินค้า)

6. การใช้พลังงานต่ำที่ยอดเยี่ยม (คำขอคุณภาพของเราเอง)

7. เสร็จสิ้นการรับรอง UL, RoHS, ISO, CE

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen OlinkPhotonics Inc., Ltd
ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

SFG 100G

โลหะ 100G CFP2 ER4 40km การเชื่อมต่อการสื่อสาร MDIO การใช้พลังงานต่ำ

แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว 3.3V 100G QSFP28 SR4 100m ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอล

CPPI อุปกรณ์เชื่อมต่อไฟฟ้า 100G SFP, 100G CFP2 CFP2 Transceiver SR10 850nm 100m

เครือข่ายบริเวณกว้าง 100G SFP CFP4 LR4 10km รองรับอัตราบิตสูงสุด 112Gbps

40G QSFP +

น้ำหนักเบา 10km 40G QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณอินเตอร์เฟซระบบไฟฟ้า XLPPI Unretimed

3.3 โวลต์แรงดันไฟฟ้า 40 กรัม QSFP + PSM 2km, QSFP โมดูลแสง DFB เลเซอร์อาร์เรย์ภายใน

ร้อน Pluggable 40 กรัม QSFP + โมดูล 40Gb QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 850nm 100 เมตร 300 เมตร

อีเธอร์เน็ต 40G QSFP + PSM 10km, 40 Gigabit QSFP + การใช้พลังงานต่ำ

25Gbe SFP28

ตัวเชื่อมต่อ Simplex LC 25Gbe SFP28, 25G SFP + BIDI 1270 / 1330nm 10km

สร้างขึ้นใน Dual CDR 25G SFP28 ER Lite 1310nm 30km แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว 3.3V

น้ำหนักเบา 25Gbe SFP28, 25G SFP28 โมดูลตัวเชื่อมต่อ LC เพล็กซ์ 100 มม. 850nm

1310nm 10km 25Gbe SFP28 Transceiver Digital Diagnostic Monitor อินเตอร์เฟส

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ SFG 100G ผู้ผลิต. © 2020 cwmonitor.com. All Rights Reserved.