บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูลไฟเบอร์ SFP

โมดูล SFP ไฟเบอร์อเนกประสงค์, ตัวรับส่งสัญญาณ CSFP ตะกั่วได้มาตรฐาน RoHS

คุณภาพของโมดูล SFP นั้นดีมาก ฉันหวังว่าธุรกิจของคุณจะดีขึ้น

—— จอห์น

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

โมดูล SFP ไฟเบอร์อเนกประสงค์, ตัวรับส่งสัญญาณ CSFP ตะกั่วได้มาตรฐาน RoHS

ประเทศจีน โมดูล SFP ไฟเบอร์อเนกประสงค์, ตัวรับส่งสัญญาณ CSFP ตะกั่วได้มาตรฐาน RoHS ผู้ผลิต
โมดูล SFP ไฟเบอร์อเนกประสงค์, ตัวรับส่งสัญญาณ CSFP ตะกั่วได้มาตรฐาน RoHS ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  โมดูล SFP ไฟเบอร์อเนกประสงค์, ตัวรับส่งสัญญาณ CSFP ตะกั่วได้มาตรฐาน RoHS

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: OLKOPTO
ได้รับการรับรอง: CE / ISO / RoHS
หมายเลขรุ่น: ODM OEM

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: 10 ชิ้น / ถาดพลาสติก, 1 ชิ้น / กล่องขายปลีก
เวลาการส่งมอบ: ภายใน 1-3 วันทำการหลังจากยืนยัน PO
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram
สามารถในการผลิต: 10000pcs เดือน
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ความยาวคลื่น: 1310 / 1490nm แหล่งจ่ายไฟ: 3.3V
ชนิด: โมดูล SFP ชื่อ: ตัวรับส่งสัญญาณ SFP
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LC ใบสมัคร: โทรคมนาคม

โมดูล SFP ไฟเบอร์อเนกประสงค์, ตัวรับส่งสัญญาณ CSFP ตะกั่วได้มาตรฐาน RoHS

คุณสมบัติของสินค้า

•หน่วยรับส่งสัญญาณที่มีอิสระ

1310/1490nm: 1310nm FP เครื่องส่งสัญญาณเลเซอร์ไดโอด * 2 และ 1490nm InGaAs PIN รับโฟโตไดโอด * 2

1490 / 1310nm: 1490nm DFB เลเซอร์ไดโอดส่งสัญญาณ * 2 และ 1310nm InGaAs PIN โฟโตไดโอดรับสัญญาณ * 2

•เป็นไปตาม CSFP MSA Option2 และ SFF-8472 พร้อมรองรับช่องเสียบ Duplex LC

•อัตราการใช้งานข้อมูลสูงถึง 1250Mbps

•สูงถึง 20 กม. บน SMF ขนาด 9 / 125μm

•เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS และไร้สารตะกั่ว

•แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว + 3.3V

•รองรับอินเตอร์เฟซการตรวจสอบวินิจฉัยดิจิตอล

•อุณหภูมิในการทำงานเชิงพาณิชย์:

มาตรฐาน: 0 ° C ถึง + 70 ° c

อุตสาหกรรม: -40 ° C ถึง + 85 ° c

การประยุกต์ใช้งาน

• Gigabit Ethernet

•ช่องไฟเบอร์

•สลับเป็นสลับส่วนต่อประสาน

•เปลี่ยนแอปพลิเคชั่น backplane

•อินเตอร์เฟสเราเตอร์ / เซิร์ฟเวอร์

•ลิงค์ออฟติคัลอื่น ๆ

พารามิเตอร์

ส่วนจำนวน อัตราข้อมูล (Mbps) ความยาวคลื่น (นาโนเมตร) ระยะทาง แหล่ง ประเภทตัวเชื่อมต่อ
OLSP8501L-CD02 155 850 2km VCSEL / PIN LC / PC
OLSP1301L-CD02 155 1310 2km FP / PIN LC / PC
OLSP3101L-CD20 155 1310 20km FP / PIN LC / PC
OLSP3101L-CD40 155 1310 40km FP / PIN LC / PC
OLSP5501L-CD80 155 1550 80km DFB / PIN LC / PC
OLSP5501L-CDH1 155 1550 100km DFB / PIN LC / PC
OLSP5501L-CDH2 155 1550 120km DFB / PIN LC / PC
OLSP8512L-CDS5 1250 850 550m VCSEL / PIN LC / PC
OLSP3112L-CD02 1250 1310 2km FP / PIN LC / PC
OLSP3112L-CD20 1250 1310 20km FP / PIN LC / PC
OLSP3112L-CD40 1250 1310 40km DFB / PIN LC / PC
OLSP5512L-CD40 1250 1550 40km DFB / PIN LC / PC
OLSP5512L-CD80 1250 1550 80km DFB / PIN LC / PC
OLSP5512L-CDH1 1250 1550 100km DFB / PIN LC / PC
OLSP5501L-CDH2 1250 1550 120km DFB / PIN LC / PC
OLSP8525L-CDS3 2500 850 300m VCSEL / PIN LC / PC
OLSP3125L-CD02 2500 1310 2km FP / PIN LC / PC
OLSP3125L-CD20 2500 1310 20km DFB / PIN LC / PC
OLSP3125L-CD20 2500 1310 40km DFB / APD LC / PC
OLSP5525L-CD20 2500 1550 40km DFB / PIN LC / PC
OLSP5525L-CD80 2500 1550 80km DFB / PIN LC / PC
OLSP5525L-CDH1 2500 1550 100km DFB / APD LC / PC

เกี่ยวกับเรา

เซินเจิ้น OlinkPhotonics Inc. , Ltd ก่อตั้งขึ้นในปี 2011 เป็นผู้ผลิตมืออาชีพของตัวรับส่งสัญญาณแสง เราทุ่มเทในการออกแบบพัฒนาผลิตและจำหน่ายอุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสงเพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าในด้านการสื่อสารด้วยแสง Olink สามารถนำเสนออุปกรณ์ออพติคอลหลากหลายตั้งแต่ 155Mbps ~ 100Gbps รวมถึง CFP2, QSFP +, SFP +, SFP, PON และ CWDM โซลูชั่น DWDM เพื่อรองรับโปรโตคอลต่างๆและตอบสนองความต้องการที่แตกต่างกันใน Fibre Channel, Ethernet, SONET / SDH, FTTx, Data Center เป็นต้นและคุณภาพของผลิตภัณฑ์ทั้งหมดได้รับการสนับสนุนจากความสามารถด้าน R&D ที่แข็งแกร่งของเราขั้นตอนการควบคุมคุณภาพที่เข้มงวด ประสบการณ์. โมดูลของเราส่งออกไปยังตลาดในประเทศจีน, เอเชีย, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, ยุโรปและตลาดอเมริกา ฯลฯ

ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

1. คุณภาพดีเยี่ยม

2. ค่าใช้จ่ายที่ต่ำกว่าคนอื่น ๆ ในตลาด (เราใช้ mod การจัดการของเราเองเพื่อควบคุมต้นทุนได้ดี)

3. เข้ากันได้เต็ม 100% ผ่านการทดสอบ

4. สนับสนุน OEM / ODM (กระบวนการชัดเจนมากขึ้นกับคุณ)

5. หุ้นใหญ่จัดส่งที่รวดเร็ว (การผลิตที่รวดเร็วพร้อมร่วมมือตัวแทนจัดส่งสินค้า)

6. การใช้พลังงานต่ำที่ยอดเยี่ยม (คำขอคุณภาพของเราเอง)

7. เสร็จสิ้นการรับรอง UL, RoHS, ISO, CE

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen OlinkPhotonics Inc., Ltd
ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

SFG 100G

โลหะ 100G CFP2 ER4 40km การเชื่อมต่อการสื่อสาร MDIO การใช้พลังงานต่ำ

แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว 3.3V 100G QSFP28 SR4 100m ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอล

CPPI อุปกรณ์เชื่อมต่อไฟฟ้า 100G SFP, 100G CFP2 CFP2 Transceiver SR10 850nm 100m

เครือข่ายบริเวณกว้าง 100G SFP CFP4 LR4 10km รองรับอัตราบิตสูงสุด 112Gbps

40G QSFP +

น้ำหนักเบา 10km 40G QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณอินเตอร์เฟซระบบไฟฟ้า XLPPI Unretimed

3.3 โวลต์แรงดันไฟฟ้า 40 กรัม QSFP + PSM 2km, QSFP โมดูลแสง DFB เลเซอร์อาร์เรย์ภายใน

ร้อน Pluggable 40 กรัม QSFP + โมดูล 40Gb QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 850nm 100 เมตร 300 เมตร

อีเธอร์เน็ต 40G QSFP + PSM 10km, 40 Gigabit QSFP + การใช้พลังงานต่ำ

25Gbe SFP28

ตัวเชื่อมต่อ Simplex LC 25Gbe SFP28, 25G SFP + BIDI 1270 / 1330nm 10km

สร้างขึ้นใน Dual CDR 25G SFP28 ER Lite 1310nm 30km แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว 3.3V

น้ำหนักเบา 25Gbe SFP28, 25G SFP28 โมดูลตัวเชื่อมต่อ LC เพล็กซ์ 100 มม. 850nm

1310nm 10km 25Gbe SFP28 Transceiver Digital Diagnostic Monitor อินเตอร์เฟส

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ SFG 100G ผู้ผลิต. © 2020 cwmonitor.com. All Rights Reserved.