บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์AOC SFP

AOC SFP + แบบถอดได้ได้เร็ว, 10Gbe SFP + ตัวรับส่งสัญญาณประสิทธิภาพ EMI ที่ดี

คุณภาพของโมดูล SFP นั้นดีมาก ฉันหวังว่าธุรกิจของคุณจะดีขึ้น

—— จอห์น

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

AOC SFP + แบบถอดได้ได้เร็ว, 10Gbe SFP + ตัวรับส่งสัญญาณประสิทธิภาพ EMI ที่ดี

ประเทศจีน AOC SFP + แบบถอดได้ได้เร็ว, 10Gbe SFP + ตัวรับส่งสัญญาณประสิทธิภาพ EMI ที่ดี ผู้ผลิต
AOC SFP + แบบถอดได้ได้เร็ว, 10Gbe SFP + ตัวรับส่งสัญญาณประสิทธิภาพ EMI ที่ดี ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  AOC SFP + แบบถอดได้ได้เร็ว, 10Gbe SFP + ตัวรับส่งสัญญาณประสิทธิภาพ EMI ที่ดี

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: OLKOPTO
ได้รับการรับรอง: CE / ISO / RoHS
หมายเลขรุ่น: ODM OEM

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: 10 ชิ้น / ถาดพลาสติก, 1 ชิ้น / กล่องขายปลีก
เวลาการส่งมอบ: ภายใน 1-3 วันทำการหลังจากยืนยัน PO
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram
สามารถในการผลิต: 10000pcs เดือน
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ชื่อ: 100G AOC SFP สายเคเบิลชนิด: AOC
แบบฟอร์ม: SFP อัตราการส่งข้อมูล: 10GbE
ใบสมัคร: ศูนย์ข้อมูล อุณหภูมิการทำงาน: 0-70 องศา

AOC SFP + แบบถอดได้ได้เร็ว, 10Gbe SFP + ตัวรับส่งสัญญาณประสิทธิภาพ EMI ที่ดี

คุณสมบัติ

ใช้พลังงานต่ำ ﹤0.35W ต่อปลาย

อินเตอร์เฟซไฟฟ้าสอดคล้องกับ SFF-8431

สูงถึง 300m บน OM3 MMF

เครื่องส่ง VCSEL ขนาด 850nm, ตัวรับ PIN แบบตรวจจับภาพถ่าย PIN

อุณหภูมิในการใช้งาน 0 ° C ถึง + 70 ° C

แรงดันไฟฟ้า 3.3V

เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS 6

ฟอร์มแฟคเตอร์ Hot Pluggable +

การใช้งาน EMI ที่ดี

การประยุกต์ใช้งาน

10 กิกะบิตอีเธอร์เน็ต

1x InfiniBand QDR DDR, SDR

กลุ่มการคำนวณประสิทธิภาพสูง

แอพพลิเคชั่น 4G และ 8G Fibre Channel

เซิร์ฟเวอร์สวิตช์ที่เก็บข้อมูลอะแดปเตอร์การ์ดโฮสต์และดาต้าเซ็นเตอร์

ข้อมูลการสั่งซื้อ

ส่วนจำนวน

ลักษณะ

OLSQ001XC-CNMXX

10Gb / s SFP + - 10G SFP + Active Optical Cable

เกี่ยวกับเรา

เซินเจิ้น OlinkPhotonics Inc. , Ltd ก่อตั้งขึ้นในปี 2011 เป็นผู้ผลิตมืออาชีพของตัวรับส่งสัญญาณแสง เราทุ่มเทในการออกแบบพัฒนาผลิตและจำหน่ายอุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสงเพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าในด้านการสื่อสารด้วยแสง Olink สามารถนำเสนออุปกรณ์ออพติคอลหลากหลายตั้งแต่ 155Mbps ~ 100Gbps รวมถึง CFP2, QSFP +, SFP +, SFP, PON และ CWDM โซลูชั่น DWDM เพื่อรองรับโปรโตคอลต่างๆและตอบสนองความต้องการที่แตกต่างกันใน Fibre Channel, Ethernet, SONET / SDH, FTTx, Data Center เป็นต้นและคุณภาพของผลิตภัณฑ์ทั้งหมดได้รับการสนับสนุนจากความสามารถด้าน R&D ที่แข็งแกร่งของเราขั้นตอนการควบคุมคุณภาพที่เข้มงวด ประสบการณ์. โมดูลของเราส่งออกไปยังตลาดในประเทศจีน, เอเชีย, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, ยุโรปและตลาดอเมริกา ฯลฯ

ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

1. คุณภาพดีเยี่ยม

2. ค่าใช้จ่ายที่ต่ำกว่าคนอื่น ๆ ในตลาด (เราใช้ mod การจัดการของเราเองเพื่อควบคุมต้นทุนได้ดี)

3. เข้ากันได้เต็ม 100% ผ่านการทดสอบ

4. สนับสนุน OEM / ODM (กระบวนการชัดเจนมากขึ้นกับคุณ)

5. หุ้นใหญ่จัดส่งที่รวดเร็ว (การผลิตที่รวดเร็วพร้อมร่วมมือตัวแทนจัดส่งสินค้า)

6. การใช้พลังงานต่ำที่ยอดเยี่ยม (คำขอคุณภาพของเราเอง)

7. เสร็จสิ้นการรับรอง UL, RoHS, ISO, CE

แท็ก:

qsfp + aoc,

sfp aoc

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen OlinkPhotonics Inc., Ltd
ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

SFG 100G

โลหะ 100G CFP2 ER4 40km การเชื่อมต่อการสื่อสาร MDIO การใช้พลังงานต่ำ

แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว 3.3V 100G QSFP28 SR4 100m ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอล

CPPI อุปกรณ์เชื่อมต่อไฟฟ้า 100G SFP, 100G CFP2 CFP2 Transceiver SR10 850nm 100m

เครือข่ายบริเวณกว้าง 100G SFP CFP4 LR4 10km รองรับอัตราบิตสูงสุด 112Gbps

40G QSFP +

น้ำหนักเบา 10km 40G QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณอินเตอร์เฟซระบบไฟฟ้า XLPPI Unretimed

3.3 โวลต์แรงดันไฟฟ้า 40 กรัม QSFP + PSM 2km, QSFP โมดูลแสง DFB เลเซอร์อาร์เรย์ภายใน

ร้อน Pluggable 40 กรัม QSFP + โมดูล 40Gb QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 850nm 100 เมตร 300 เมตร

อีเธอร์เน็ต 40G QSFP + PSM 10km, 40 Gigabit QSFP + การใช้พลังงานต่ำ

25Gbe SFP28

ตัวเชื่อมต่อ Simplex LC 25Gbe SFP28, 25G SFP + BIDI 1270 / 1330nm 10km

สร้างขึ้นใน Dual CDR 25G SFP28 ER Lite 1310nm 30km แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว 3.3V

น้ำหนักเบา 25Gbe SFP28, 25G SFP28 โมดูลตัวเชื่อมต่อ LC เพล็กซ์ 100 มม. 850nm

1310nm 10km 25Gbe SFP28 Transceiver Digital Diagnostic Monitor อินเตอร์เฟส

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ SFG 100G ผู้ผลิต. © 2020 cwmonitor.com. All Rights Reserved.