บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์40G QSFP +

3.3 โวลต์แรงดันไฟฟ้า 40 กรัม QSFP + PSM 2km, QSFP โมดูลแสง DFB เลเซอร์อาร์เรย์ภายใน

คุณภาพของโมดูล SFP นั้นดีมาก ฉันหวังว่าธุรกิจของคุณจะดีขึ้น

—— จอห์น

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

3.3 โวลต์แรงดันไฟฟ้า 40 กรัม QSFP + PSM 2km, QSFP โมดูลแสง DFB เลเซอร์อาร์เรย์ภายใน

ประเทศจีน 3.3 โวลต์แรงดันไฟฟ้า 40 กรัม QSFP + PSM 2km, QSFP โมดูลแสง DFB เลเซอร์อาร์เรย์ภายใน ผู้ผลิต
3.3 โวลต์แรงดันไฟฟ้า 40 กรัม QSFP + PSM 2km, QSFP โมดูลแสง DFB เลเซอร์อาร์เรย์ภายใน ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  3.3 โวลต์แรงดันไฟฟ้า 40 กรัม QSFP + PSM 2km, QSFP โมดูลแสง DFB เลเซอร์อาร์เรย์ภายใน

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: OLKOPTO
ได้รับการรับรอง: CE / ISO / RoHS
หมายเลขรุ่น: ODM OEM

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: 10 ชิ้น / ถาดพลาสติก, 1 ชิ้น / กล่องขายปลีก
เวลาการส่งมอบ: ภายใน 1-3 วันทำการหลังจากยืนยัน PO
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram
สามารถในการผลิต: 10000pcs เดือน
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ชื่อ: 40G QSFP + PSM ระยะ: 2km
อัตราการส่งข้อมูล: break ได้รับการรับรอง: ISO9001,RoHS,CE
อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 70 C แรงดันไฟฟ้า: 3.3V

3.3 โวลต์แรงดันไฟฟ้า 40 กรัม QSFP + PSM 2km, QSFP โมดูลแสง DFB เลเซอร์อาร์เรย์ภายใน

ลักษณะ

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP ส่วนใหญ่จะใช้เพื่อเชื่อมโยงอุปกรณ์ในการสื่อสารโทรคมนาคมและการสื่อสารข้อมูลเช่นสวิตช์และเราเตอร์ 40G QSFP + PSM เข้าถึงระยะทาง 80km รองรับการใช้งานใน Ethernet และ SONET (ระบบเครือข่ายออปติกซิงโครนัส)

คุณสมบัติของสินค้า

•โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ full-duplex สี่ช่อง

•อัตราการส่งข้อมูลสูงถึง 11.2Gbit / s ต่อช่องสัญญาณ

•การส่งผ่านไฟเบอร์โหมดเดียวสูงสุด 2 กม

•อาร์เรย์เลเซอร์ DFB ภายใน

•การใช้พลังงานต่ำ <2.0W

•อุณหภูมิเคสในการทำงาน: 0 ° C ถึง + 70 ° C

•แรงดันไฟฟ้า 3.3V

•เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS 6

•ฟอร์มแฟคเตอร์ QSFP แบบเสียบได้ร้อน

•ช่องเสียบ MPO ขั้วต่อเดี่ยว

•ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอลในตัว

การประยุกต์ใช้งาน

• InfiniBand QDR, DDR และ SDR

•อีเธอร์เน็ต 40G

•การเชื่อมต่อความเร็วสูงที่เป็นกรรมสิทธิ์

• ศูนย์ข้อมูล

ข้อมูลการสั่งซื้อ

ส่วนจำนวน

ลักษณะ

OLSQ314XL-CD02

QSFP +, 40Gb / s, PSM 1310nm (4x10G) 2Km, 0 ~ 70 ℃ MPO

เกี่ยวกับเรา

เซินเจิ้น OlinkPhotonics Inc. , Ltd ก่อตั้งขึ้นในปี 2011 เป็นผู้ผลิตมืออาชีพของตัวรับส่งสัญญาณแสง เราทุ่มเทในการออกแบบพัฒนาผลิตและจำหน่ายอุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสงเพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าในด้านการสื่อสารด้วยแสง Olink สามารถนำเสนออุปกรณ์ออพติคอลหลากหลายตั้งแต่ 155Mbps ~ 100Gbps รวมถึง CFP2, QSFP +, SFP +, SFP, PON และ CWDM, DWDM โซลูชั่นเพื่อสนับสนุนโปรโตคอลต่างๆและตอบสนองความต้องการที่แตกต่างกันใน Fibre Channel, Ethernet, SONET / SDH, FTTx, Data Center เป็นต้นและคุณภาพของผลิตภัณฑ์ทั้งหมดได้รับการสนับสนุนจากความสามารถในการวิจัยและพัฒนาที่เข้มงวดของเรากระบวนการควบคุมคุณภาพที่เข้มงวด ประสบการณ์. โมดูลของเราส่งออกไปยังตลาดในประเทศจีน, เอเชีย, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, ยุโรปและตลาดอเมริกา ฯลฯ

ด้วยแนวคิดของ“ คุณภาพแรกการบริการที่มุ่งเน้นความเป็นจริงและเป็นนวัตกรรมการปรับปรุงอย่างต่อเนื่อง” Olink พัฒนาและปรับปรุงโซลูชั่นการออกแบบผลิตภัณฑ์อย่างต่อเนื่องเพื่อมอบผลิตภัณฑ์และบริการที่มีประสิทธิภาพคุ้มค่าที่สุดแก่ลูกค้าของเรา

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen OlinkPhotonics Inc., Ltd
ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

SFG 100G

โลหะ 100G CFP2 ER4 40km การเชื่อมต่อการสื่อสาร MDIO การใช้พลังงานต่ำ

แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว 3.3V 100G QSFP28 SR4 100m ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอล

CPPI อุปกรณ์เชื่อมต่อไฟฟ้า 100G SFP, 100G CFP2 CFP2 Transceiver SR10 850nm 100m

เครือข่ายบริเวณกว้าง 100G SFP CFP4 LR4 10km รองรับอัตราบิตสูงสุด 112Gbps

40G QSFP +

น้ำหนักเบา 10km 40G QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณอินเตอร์เฟซระบบไฟฟ้า XLPPI Unretimed

3.3 โวลต์แรงดันไฟฟ้า 40 กรัม QSFP + PSM 2km, QSFP โมดูลแสง DFB เลเซอร์อาร์เรย์ภายใน

ร้อน Pluggable 40 กรัม QSFP + โมดูล 40Gb QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 850nm 100 เมตร 300 เมตร

อีเธอร์เน็ต 40G QSFP + PSM 10km, 40 Gigabit QSFP + การใช้พลังงานต่ำ

25Gbe SFP28

ตัวเชื่อมต่อ Simplex LC 25Gbe SFP28, 25G SFP + BIDI 1270 / 1330nm 10km

สร้างขึ้นใน Dual CDR 25G SFP28 ER Lite 1310nm 30km แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว 3.3V

น้ำหนักเบา 25Gbe SFP28, 25G SFP28 โมดูลตัวเชื่อมต่อ LC เพล็กซ์ 100 มม. 850nm

1310nm 10km 25Gbe SFP28 Transceiver Digital Diagnostic Monitor อินเตอร์เฟส

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ SFG 100G ผู้ผลิต. © 2020 cwmonitor.com. All Rights Reserved.