บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์SFG 100G

ขนาดเล็ก 100G QSFP28 ตัวรับส่งสัญญาณอุณหภูมิช่วงการทำงานที่กว้าง

คุณภาพของโมดูล SFP นั้นดีมาก ฉันหวังว่าธุรกิจของคุณจะดีขึ้น

—— จอห์น

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ขนาดเล็ก 100G QSFP28 ตัวรับส่งสัญญาณอุณหภูมิช่วงการทำงานที่กว้าง

ประเทศจีน ขนาดเล็ก 100G QSFP28 ตัวรับส่งสัญญาณอุณหภูมิช่วงการทำงานที่กว้าง ผู้ผลิต
ขนาดเล็ก 100G QSFP28 ตัวรับส่งสัญญาณอุณหภูมิช่วงการทำงานที่กว้าง ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  ขนาดเล็ก 100G QSFP28 ตัวรับส่งสัญญาณอุณหภูมิช่วงการทำงานที่กว้าง

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: OLKOPTO
ได้รับการรับรอง: CE / ISO / RoHS
หมายเลขรุ่น: ODM OEM

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: 10 ชิ้น / ถาดพลาสติก, 1 ชิ้น / กล่องขายปลีก
เวลาการส่งมอบ: ภายใน 1-3 วันทำการหลังจากยืนยัน PO
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram
สามารถในการผลิต: 10000pcs เดือน
Contact Now
รายละเอียดสินค้า

ขนาดเล็ก 100G QSFP28 ตัวรับส่งสัญญาณอุณหภูมิช่วงการทำงานที่กว้าง

การประยุกต์ใช้งาน

• 100GBASE-LR4

•การเชื่อมต่อระหว่าง Infiniband QDR และ DDR

•การเชื่อมต่อดาต้าคอม 100G

คุณสมบัติของสินค้า

•อินเตอร์เฟซออปติคอลช่องต่อ LC เดี่ยว

•แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว + 3.3V

•ฟอร์มแฟคเตอร์ QSFP28 MSA ที่ถอดออกได้อย่างรวดเร็ว

•อินเตอร์เฟซอนุกรมไฟฟ้า 4x25G

•สอดคล้องกับ 4x28G (CEI-28G-VSR)

•ข้อต่อ AC ของสัญญาณ CML

•ผู้รับ: 4x25Gb / s PIN ROSA

•การกระจายพลังงานต่ำ (สูงสุด: 3W)

•ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยดิจิตอลในตัว

•ช่วงอุณหภูมิการทำงานของเคส: 0 ℃ถึง 70 ℃

•สอดคล้องกับ 100GBASE-LR4

•ส่วนต่อประสานการสื่อสาร I2C

ข้อมูลการสั่งซื้อ

ส่วนจำนวน

ลักษณะ

OLSQXXTXL-CD10R

QSFP28 ตัวรับสัญญาณ LR4 10 กม., 0 ~ 70 ℃พร้อมด้วย Digital Diagnostic Monitor

 

เกี่ยวกับเรา

เซินเจิ้น OlinkPhotonics Inc. , Ltd ก่อตั้งขึ้นในปี 2011 เป็นผู้ผลิตมืออาชีพของตัวรับส่งสัญญาณแสง เราทุ่มเทในการออกแบบพัฒนาผลิตและจำหน่ายอุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสงเพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าในด้านการสื่อสารด้วยแสง Olink สามารถนำเสนออุปกรณ์ออพติคอลหลากหลายตั้งแต่ 155Mbps ~ 100Gbps รวมถึง CFP2, QSFP +, SFP +, SFP, PON และ CWDM, DWDM โซลูชั่นเพื่อสนับสนุนโปรโตคอลต่างๆและตอบสนองความต้องการที่แตกต่างกันใน Fibre Channel, Ethernet, SONET / SDH, FTTx, Data Center เป็นต้นและคุณภาพของผลิตภัณฑ์ทั้งหมดได้รับการสนับสนุนจากความสามารถในการวิจัยและพัฒนาที่เข้มงวดของเรากระบวนการควบคุมคุณภาพที่เข้มงวด ประสบการณ์. โมดูลของเราส่งออกไปยังตลาดในประเทศจีน, เอเชีย, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, ยุโรปและตลาดอเมริกา ฯลฯ

"นวัตกรรมเชิงรุกวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีลำดับความสำคัญของลูกค้า ality-oriented" เป็นคำขวัญของความสำเร็จของเราในช่วงหลายปีที่ผ่านการเข้าถึงการรับรองระดับมืออาชีพที่หลากหลายการจัดตั้งแบรนด์ Olinkphotonics ในความสำเร็จระดับมืออาชีพของอุตสาหกรรมและตำแหน่งผู้นำ

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen OlinkPhotonics Inc., Ltd
ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
SFG 100G

โลหะ 100G CFP2 ER4 40km การเชื่อมต่อการสื่อสาร MDIO การใช้พลังงานต่ำ

แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว 3.3V 100G QSFP28 SR4 100m ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอล

CPPI อุปกรณ์เชื่อมต่อไฟฟ้า 100G SFP, 100G CFP2 CFP2 Transceiver SR10 850nm 100m

เครือข่ายบริเวณกว้าง 100G SFP CFP4 LR4 10km รองรับอัตราบิตสูงสุด 112Gbps

40G QSFP +

น้ำหนักเบา 10km 40G QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณอินเตอร์เฟซระบบไฟฟ้า XLPPI Unretimed

3.3 โวลต์แรงดันไฟฟ้า 40 กรัม QSFP + PSM 2km, QSFP โมดูลแสง DFB เลเซอร์อาร์เรย์ภายใน

ร้อน Pluggable 40 กรัม QSFP + โมดูล 40Gb QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 850nm 100 เมตร 300 เมตร

อีเธอร์เน็ต 40G QSFP + PSM 10km, 40 Gigabit QSFP + การใช้พลังงานต่ำ

25Gbe SFP28

ตัวเชื่อมต่อ Simplex LC 25Gbe SFP28, 25G SFP + BIDI 1270 / 1330nm 10km

สร้างขึ้นใน Dual CDR 25G SFP28 ER Lite 1310nm 30km แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว 3.3V

น้ำหนักเบา 25Gbe SFP28, 25G SFP28 โมดูลตัวเชื่อมต่อ LC เพล็กซ์ 100 มม. 850nm

1310nm 10km 25Gbe SFP28 Transceiver Digital Diagnostic Monitor อินเตอร์เฟส

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ SFG 100G ผู้ผลิต. © 2020 cwmonitor.com. All Rights Reserved.