บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์SFG 100G

ตัวเชื่อมต่อ LC เพล็กซ์ 100G SFP แบบพกพา ZR10 80km 100G CFP Transceiver

คุณภาพของโมดูล SFP นั้นดีมาก ฉันหวังว่าธุรกิจของคุณจะดีขึ้น

—— จอห์น

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ตัวเชื่อมต่อ LC เพล็กซ์ 100G SFP แบบพกพา ZR10 80km 100G CFP Transceiver

ประเทศจีน ตัวเชื่อมต่อ LC เพล็กซ์ 100G SFP แบบพกพา ZR10 80km 100G CFP Transceiver ผู้ผลิต
ตัวเชื่อมต่อ LC เพล็กซ์ 100G SFP แบบพกพา ZR10 80km 100G CFP Transceiver ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  ตัวเชื่อมต่อ LC เพล็กซ์ 100G SFP แบบพกพา ZR10 80km 100G CFP Transceiver

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: OLKOPTO
ได้รับการรับรอง: CE / ISO / RoHS
หมายเลขรุ่น: ODM OEM

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: 10 ชิ้น / ถาดพลาสติก, 1 ชิ้น / กล่องขายปลีก
เวลาการส่งมอบ: ภายใน 1-3 วันทำการหลังจากยืนยัน PO
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram
สามารถในการผลิต: 10000pcs เดือน
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ชื่อ: ตัวรับส่งสัญญาณ CFP 100G อัตราการส่งข้อมูล: 100GB / s
ใบสมัคร: FTTH FTTB เครือข่าย FTTX เงื่อนไข: แบรนด์ใหม่
สี: สีเงินสีขาว แหล่งจ่ายไฟ: 3.3V

ตัวเชื่อมต่อ LC เพล็กซ์ 100G SFP แบบพกพา ZR10 80km 100G CFP Transceiver

ลักษณะ

เครื่องรับส่งสัญญาณ SFP ของเราเป็นโมดูลรับส่งสัญญาณแสง CISCO Compatible โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ SFP ตระกูลที่รองรับของเรารวมถึง SFP BiDi SFP SFP + XFP X2 CWDM ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดเข้ากันได้กับ MSA เหมาะสำหรับ Fast Ethernet, Gigabit Ethernet, SDH / STM และระบบเครือข่าย Fibre Channel

คุณสมบัติของสินค้า

•รองรับอัตราบิต 103.1Gbps ถึง 112Gbps

•คอนเน็กเตอร์ LC เพล็กซ์

•ร้อน pluggable

•ตัวส่งสัญญาณ DWDM 10x10Gb / s และตัวรับขา

•อินเตอร์เฟซไฟฟ้า 10x10G MLD

•ใช้งานได้สำหรับการเชื่อมต่อ SMF 80km

•การใช้พลังงานต่ำ <18W

•อินเตอร์เฟซการตรวจสอบวินิจฉัยดิจิตอล

•อินเตอร์เฟสการสื่อสาร MDIO

การประยุกต์ใช้งาน

• 100GBASE-ZR10 100G Ethernet

•ลิงค์ออฟติคอลอื่น ๆ

ข้อมูลการสั่งซื้อ

ส่วนจำนวน

ลักษณะ

OLCCXXTXL-CD80

100G CFP ZR10 80Km 0 ~ 70 ℃

เกี่ยวกับเรา

เซินเจิ้น OlinkPhotonics Inc. , Ltd ก่อตั้งขึ้นในปี 2011 เป็นผู้ผลิตมืออาชีพของตัวรับส่งสัญญาณแสง เราทุ่มเทในการออกแบบพัฒนาผลิตและจำหน่ายอุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสงเพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าในด้านการสื่อสารด้วยแสง Olink สามารถนำเสนออุปกรณ์ออพติคอลหลากหลายตั้งแต่ 155Mbps ~ 100Gbps รวมถึง CFP2, QSFP +, SFP +, SFP, PON และ CWDM โซลูชั่น DWDM เพื่อรองรับโปรโตคอลต่างๆและตอบสนองความต้องการที่แตกต่างกันใน Fibre Channel, Ethernet, SONET / SDH, FTTx, Data Center เป็นต้นและคุณภาพของผลิตภัณฑ์ทั้งหมดได้รับการสนับสนุนจากความสามารถด้าน R&D ที่แข็งแกร่งของเราขั้นตอนการควบคุมคุณภาพที่เข้มงวด ประสบการณ์. โมดูลของเราส่งออกไปยังตลาดในประเทศจีน, เอเชีย, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, ยุโรปและตลาดอเมริกา ฯลฯ

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen OlinkPhotonics Inc., Ltd
ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
SFG 100G

โลหะ 100G CFP2 ER4 40km การเชื่อมต่อการสื่อสาร MDIO การใช้พลังงานต่ำ

แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว 3.3V 100G QSFP28 SR4 100m ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอล

CPPI อุปกรณ์เชื่อมต่อไฟฟ้า 100G SFP, 100G CFP2 CFP2 Transceiver SR10 850nm 100m

เครือข่ายบริเวณกว้าง 100G SFP CFP4 LR4 10km รองรับอัตราบิตสูงสุด 112Gbps

40G QSFP +

น้ำหนักเบา 10km 40G QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณอินเตอร์เฟซระบบไฟฟ้า XLPPI Unretimed

3.3 โวลต์แรงดันไฟฟ้า 40 กรัม QSFP + PSM 2km, QSFP โมดูลแสง DFB เลเซอร์อาร์เรย์ภายใน

ร้อน Pluggable 40 กรัม QSFP + โมดูล 40Gb QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 850nm 100 เมตร 300 เมตร

อีเธอร์เน็ต 40G QSFP + PSM 10km, 40 Gigabit QSFP + การใช้พลังงานต่ำ

25Gbe SFP28

ตัวเชื่อมต่อ Simplex LC 25Gbe SFP28, 25G SFP + BIDI 1270 / 1330nm 10km

สร้างขึ้นใน Dual CDR 25G SFP28 ER Lite 1310nm 30km แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว 3.3V

น้ำหนักเบา 25Gbe SFP28, 25G SFP28 โมดูลตัวเชื่อมต่อ LC เพล็กซ์ 100 มม. 850nm

1310nm 10km 25Gbe SFP28 Transceiver Digital Diagnostic Monitor อินเตอร์เฟส

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ SFG 100G ผู้ผลิต. © 2020 cwmonitor.com. All Rights Reserved.